Report Trả Bài Đan Thanh ms 0356

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BigFrog

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
24
Điểm
8
Lấy phòng, nhắn số và làm quả chờ 30p, ngủ quên mẹ luôn ở phòng. Chán tập 1
Mở cửa thấy 1 em cao ráo trắng trẻo, mặc váy bó sát, vòng nào ra vòng nấy, giọng nói nhỏ nhẹ nên vớt vát được chút cảm hứng.
Đánh giá sơ bộ:
Face: t hay quen tắt đèn nên nhìn mờ mờ k rõ lắm, có vẻ là k xinh nhe hot girl nhưng khá ổn
V1: to như quả bom, bơm hơi cứng
V2: tạm ổn, hơi lipit, đúng gu của t, chống chỉ định thích mình dây cây cảnh
V3; to vl, 1 phần do bộ khung xương n to, nên làm cái đít n nhìn to, chứ mông thực chất k to được như mấy e t đi gần đây: PAnh/Hân Anh
V3: khá ổn, hơi cà vạt nhưng màu vẫn khá sáng, chưa bị xỉn màu.
Lúc doggy t chơi mạnh quá nên lúc rút ra cái bao gắn mẹ trong bím, t thò tay sờ sờ để rút cái bao ra, thì cầm mẹ nhầm vô cáo cà vạt kéo vì t tưởng là cái đầu bao, làm n kêu ré lên, á á á. Nhưng e này đc cái nhỏ nhẹ, chỉ thỏ thẻ hỏi sao a túm bướm e a kéo :)). Gặp phải mấy e miền bắc thì chắc là aen quả chửi mẹ r =))
Cái chán nhất là service: hơi bị nghèo nàn, nếu k có cái thái độ kéo lại thì chắc t phải dùng từ công nghiệp: vào phi ra BJ, đc 1 hồi thì đeo bao vào chiến. Wtf, t đang chơi hàng 1m hay hàng 3l vậy @@. Trong khi đó bánh viết nào là massage, nào là bò trườn bú liếm, liếm cái đầu thằng bánh.
tóm lại với những gì t nhận được hnay thì t chỉ ra giá 5l, hết phim.
sẽ k gặp lại là chắc chắn

link bài:https://kieunuviet.xyz/threads/fuck-massage-dan-thanh-0356-dang-cap-vuot-troi-trong-phan-khuc-tam-chung-massage-cia.20355

Đính kèm

Tuphe1980

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP HN
Điểm TT
85
Điểm
28
Hi bác, tiếp thu ý kiến của bác.
Góp ý với bác là đi chơi bác nên nt pass kieunuviet. Trên tin nhắn của bác ko có, e luôn xây dựng cho các e hàng tác phong chuẩn chỉnh tại knv.
Thêm nữa là bác đừng nên so sánh e này với e kia, mỗi e có 1 vẻ khau.

quangtra

BRUCE
THE VIP
Điểm TT
281
Điểm
63
Chia buồn với cụ
Chắc gặp đúng hôm em nó nóng trong người
Cảm ơn vì rp chân thực

hypocrisy47

Bú Sữa Mẹ
THE VIP
Điểm TT
41
Điểm
18
Mình thấy so sánh là chuyện bình thường mà bánh. Để các e có động lực phát triển

còn về ĐT mình đánh giá là em xinh và ngon. Dịch vụ bình thường, k công nghiệp nhưng cũng không nhiệt

noregret

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
13
Điểm
8
Tôi cũng đồng quan điểm bác thớt. Hàng của bác tôi thấy set giá chưa phù hợp với mặt hàng đâu bỏ 1 củ đi chơi em hàng phải đem lại được sự thỏa mãn cho anh em checker chứ không phải cảm giác trên. Đồng tiền kiếm không dễ mà hàng ngoài HN dạo này ngáo giá kinh khủng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom