TRẦN HỮU TƯỚC COSPLAY 1,000K - THÙY LINH MS 7023 - GÁI XINH FULL SEVIT - NON TƠ MƠN MỞN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BéoKỹ SưChecker

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
2
Điểm
1
1 em hàng tình cảm không dao kéo rất đáng check , tôi cảm thấy OK so với phân khúc,
Còn trẻ nhưng điêu luyện thêm điểm cộng….

ymym1

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
Em rất ngoan và chiều khách, dành thời gian tâm sự chứ không vồ vập hay hối khách. Dịch vụ đầy đủ, mọi thứ đều hoàn hảo 10/10.

Khanhle79

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
1
Hứa với bé là đi rồi về rw cho bé. Có sao mình nói vậy ảnh 99% chuẩn không chỉnh sửa ko dao kéo rất nhiệt tình 1 2 tiếng 1 lần yêu đáng đồng tiền . Quan trọng là hàng rất non và sạch sẽ.chúc e đôbg khach

Nguyenkhoa779

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
0
Điểm
1
Thích nhất là mặt lọt khe và cosplay ko phí . Bj thần sầu là ok

Vantoai

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
4
Điểm
3
Lần đầu đi bé này thấy nhiệt ghê.2 tiếng chưa ra e nó vẫn nhiệt tình.gần tết ủng hộ e nhiều nhiều chúc em đông khách. Thích nhất bj và vú thật ko sửa

Dinhkha

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
5
Điểm
3
Lần đầu đi bé này thấy nhiệt ghê.2 tiếng chưa ra e nó vẫn nhiệt tình.gần tết ủng hộ e nhiều nhiều chúc em đông khách. Thích nhất bj và vú thật ko sửa
Tiền nào của đó thôi.thà bỏ 1cu chơi vậy cho xứng đáng còn hơn mấy bé 5x 6x làm công nghiệp chán vcl

Dinhkha

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
5
Điểm
3
Bé linh này giá đó thì ok. Có cosplay có cia .... vậy là ok rồi. Tui cũng mới đi e nó dc vài ngày . Tuần sau ghé ủng hộ e

Đạt96

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
3
Ánh mắt ta chạm nhau . Nhìn vào đôi mắt dâm của e và đôi môi mướt e hôn đến đâu là ngây ngấy đến đấy luôn. Ko có gì tả nổi fe .Ae nên đi để cảm nhận

Truongdinhtao

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
1
Điểm
1
Mình cũng hay check các phân khúc từ 2m trở xuống . Mình cũng rất kén và khó tính nghe a e tele ib nhiều về e có cosplay và bj nhiệt nên hôm nay trời mưa ghé qua e. Mặt so ảnh 8/10 vú ko sửa mông to đẹp. Người trắng . Sạch sẽ lịch sự... thích nhất là không công nghiệp thà bỏ 1m đi bé gần 2 tiếng đồng hồ bé vẫn ko hối thúc. Còn hơn đi mấy bé công nghiệp chạy xô. Bj ok. Cosplay đẹp ko tính phí . Tóm lại hứa về rw nên mình rw cho bé. Nhưng tóm lại là 9/10 cho bé . A e nên thử

Tonycnbel

Bú Sữa Mẹ
Điểm TT
17
Điểm
8
Sáng nay thấy thèm xả quá nên 9 rưỡi sáng đã nhắn tin cho em nó :) không ngờ là em nó trả lời ngay. Thế là mính xách dái lên đường luôn check. Thực ra đây là lần đầu ăn hàng bánh này và cũng là lần đầu check ở khu Trần Hữu Tước nên cũng không đặt quá nhiều kỳ vọng.
Không lóng vòng nữa đánh giá luôn cho em Thùy Linh
Ngoại hình:
- Chiều cao: tầm m55-m56, không cao lắm nhưng mà dáng vẫn khá ngon
- Mặt: bình thường không quá xinh (tùy gu), được cái là tự nhiên chưa chạm dao kéo; Da dẻ trắng trẻo mịn mát.
- Vòng 1: Hệ cam tự nhiên đủ dùng :D được cái đầu ti nhỏ hồng bú khá sướng. Đánh giá cao ngực tự nhiên chưa chỉnh sửa;
- Vòng 2: Đẹp, hợp dáng ko có mỡ thừa mấy :D lúc doggy bám vào thích phết
- Vòng 3: To đẹp và mẩy, doggy rất ok
- Vòng 4: Đánh giá cao quả sò khá đẹp, múp và không có ca vát :D mình chả mấy khi vét nhưng quả bướm đẹp là phải húp :D
Nhìn chung về ngoại hình đánh giá cao về khoản tự nhiên không dao kéo, mặc dù so với các bé khác cùng tầm giá thì hơi đuối hơn tí.
Về sever: Ngoại hình ko quá suất xắc nhưng sv thì rất chuẩn, tình cảm, nói chuyện vui vẻ với checker, biết cách khẩu dâm trong lúc làm việc rất kích thích. Các bài đầy đủ, Bj đá lưỡi tanh tách, hôn môi tình cảm. Phối hợp các tư thế khác tốt và không dục dã.
Đặc biệt ấn tượng là em rất sạch sẽ, trước khi làm việc mời checker ăn kẹo gum, lấy khăn ấm lau chim nhẹ nhàng trước khi bj. Chịch xong tháo bao cũng lấy khăn ấm lau chim nhẹ nhàng rồi mới đi tắm.
Nhìn chung là hài lòng về sv và cảm thấy với giá này thì sv được như vậy là chuẩn giá :)
Kết luận là bác nào thích tình cảm nhẹ nhàng, sv tốt thì nên đi :D còn thích chân dài dáng đẹp mặt xinh thì xem xét em khác ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

THẺ PHỔ BIẾN

You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an alternative browser.

Bên trên Bottom